Category Archives: edj

Wachumba bongo

By | 12.10.2020

Home Bihashara Jamii Burudani Michezo. Pacha wa Lulu Diana Kimario " Mikogo" huyu Huyu bint inasemekana ni mwanafunzi wa chuo ambae ni raia wa Kenya anaesoma nchini pia ilidaiwa ni mtoto wa Waziri mmoha nchini humo Huyu nae amewahi kupangiwa chumba na Manaiki maeneo ya Sinza na wakaishi zaidi ya mwaka mmoja kama mume na mke! Msichana ambae inasemekana aliwahi kunusurika kunywa sumu kwa ajili ya penzi la Manaiki mmh. Ushahidi hadharani na sijui kama walikuwa wanaigiza kweli?

Irine Kanka Miss Temeke mwaka juzi akiwa kwenye himaya ya Manaiki kama wanavyoonekana sijui walikuwa wanaigiza au laa! Huyu mwingine hakufahamika jina lakini nae kesha pitiwa na Manaiki. Msanii Skaina ambae inadaiwa amewahi kuishi kinyumba na Manaiki kabla ya kuolewa na kuachika tena! Mrembo wa Facebook na Manaiki Msanii chipukizi kwenye kiwanda cha filamu Bongo aliyefahamika kwa jina la Suzy akichezea mdudu Mmh haya yetu macho sisi.

Manaiki na Dida wakifurahia maisha Huyu nae hakufahamika jina lake mara moja lakini yuo kwenye mnyororo wa Manaiki. Mrembo ambae sio staa aliyejulikana kwa jina la Zachia akiwa chumbani muda mfupi baada ya kuduu na Manaiki.

wachumba bongo

Msanii Skaina katikati ambae nae amingizwa kwenye orodha ya wachumba wa Manaiki Sanga. Msanii Manaiki Sanga akiwa na mwanamuziki maarufu toka Zanzibar Dida wakila bata za ufukweni kama wanavyoonekana! Jeshi la polisi kanda ya Dar es Salaam linadaiwa kumtia mbaroni msanii anaetuhumiwa kupiga picha chafu na wanawake mchanganyiko wakiwema mamiss maarufu na baadae kusambaza kwenye mitandao yote ya kijamii pamoja na kuripotiwa kwenye magazeti pendwa.

Gazeti hili katika upekenyuaji wake limenasa picha hizi kwenye mtandao mmoja maarufu wa kijamii ukimuonesha Manaiki akiwa kwenye kibano kikali cha polisi huku akiwa amevishwa pingu na kurukishwa kichurachura. Aidha picha zaidi za tukio hilo la kukamatwa kwa Manaiki na haikufahamika kama alikamatwa kwa kosa jingine tofauti na kosa la kudhalilisha wanawake ambapo hali hiyo iliwalazimu waandishi wetu kufatilia kwa ukaribu tukio hilo la kukamtwa kwa msanii huyo aliyejitapia usataa kwa matukio ya picha za uchi.

WOWOWO Lampatia Aunty Lulu Wachumba Watatu

Timu ya waandishi wetu ilifika kituo cha Polisi Buguruni kwa ajili ya kufahamu kama msanii huyo alikuwa ameswekwa kituoni hapo lakini kwa bahati mbaya hakuwepo. Ambapo gari la mapapalazi weti ilielekezwa kituo cha Polisi Oysterbay kwa ajili ya kuonana na RPC wa Kanda ya Kinondoni Wambura lakini pia kwa bahati mbaya mara baada ya kufika ofisini kwake sekritali wake alisema kamanda hakuwepo kwa muda huo.

Alipotafutwa msanii huyo kupitia simu yake ya kiganjani ili kujuwa nini kilimsibu lakini hakuweza kupatikana kwani simu yake ilikuwa haipatikani kabisa licha kupigwa zaidi ya mara sita. Aidha kukamatwa kwa Manaiki kumeleta tafsiri tofauti kuwa huenda Rais wa Miss Utalii Tanzania Gidion Chipungahelo anahusika kufuatia kauri yake aliyoitoa kwenye la Kiu la wiki iliyopita kuwa lazima ataanza kumshughulikia Manaiki ili iwe fundisho kwa wale wote wanaosubiri kuwafanyia skendo chafu warembo wake.

Baada ya wiki iliyopita tumepokea maoni mbalimbali ya wananchi hasa wazazi wenye uchungu na wa watoto wao na walifunguka mengi sana fuatilia ujue kauri zao. Unknown April 13, at AM. Unknown April 25, at PM. Bertha Mollel February 11, at AM.

Unknown July 12, at AM. Unknown July 24, at PM. Unknown November 5, at AM. Unknown February 5, at AM. Unknown March 20, at PM. Unknown July 7, at PM. Unknown July 17, at AM. Unknown September 11, at AM. Unknown November 18, at PM. Unknown March 30, at AM. Newer Post Older Post Home.

John Mjema - Wachumba 30

Subscribe to: Post Comments Atom.Mimi ni kijana mvulana, wa kitanzania kutoka mkoa wa mbeya. Nipo serious katika swala hili. Natafuta rafiki wa kike kwa urafiki utakaoishia kwenye uchumba kisha ndoa kama tukiridhiana na kukubaliana.

East Coast Team - Ama Zangu ama Zao (Official Video)

Nahitaji mtu ambaye pia yupo serious katika swala hili vinginevyo kama haupo serious kaa pembeni maana sipendi kupotezeana muda. Mambo mengine kuhusu mimi nitamweleza muhusika baada ya kuwasiliana. Awe tayari kuishi mkoa wowote hapa Tanzania.

Kwa mwenye wasifu huo niliotaja tu ndio anitafute kwa namba au au Natafuta wasagaji tusagane uwe serious popote walipo wasiliana nami kupitia tatianareyes49 yahoo. Mm naitwa fredy naishi dar ila kwa sasa nipo kikazi Tanga. Natafuta mchumba popote awe anaishi dar awe na elimu angalau form six, awe mweupe mrefu kiasi mwenye haiba nzuri, msikivu, mstarabu na aliye tayari kuanzisha urafiki kwanza.

Tuwasiliane Naitwa stive natafuta marafiki wa kike wa kuchati nao umri 18 na kuendele mi umry wangu Kuhusu dini na rangi sibagui. Mambo vipi ,wadau wa ukurasa hu,naitwa Doctor Muddy,naishi Dar,naitaji mchumba wa kweli ,aliye tayari tuwasiliane kupitia number 92 71 Nipo serious katika jambo hili.

Kama wewe ni msichana kutoka Mbeya na upo serious unahitaji kuingia kwenye ndoa na kuanzisha familia soma hapa Mimi ni kijana wa kiume mwenye umri wa miaka 27, mtanzania, mwenyeji wa Mbeya.

Nimejitokeza kwenye safu hii ya marafiki kwa lengo la kutafuta rafiki mmoja wa kike mchumbamstaarabu na anayejiheshimu kutoka mkoani mbeya, mwenyeji wa Mbeyaambaye urafiki utaishia kwenye uchumba na mwisho ndoa kama tukiridhiana. Cha msingi awe ni msichana aliye serious na anayehitaji kwa dhati kabisa kuingia kwenye ndoa kuanzisha familia. Awe mweupe au maji ya kunde, asiwe mnene 2.

Asizidi miaka 23 3. Mkristo 4. Awe na kazi au asiye na kazi 5.Mtangazaji na muigizaji wa Bongo movie Lulu Semagongo maarufu kama aunty Lulu amewaacha watu wengi midomo wazi baada ya kudai kalio lake kubwa limemsaidia kupata wachumba watatu nchini China. Kwenye mahojiano na Global Publishers Aunty Lulu alifunguka na kudai kuwa kwenye Safari yake ya kibiashara nchini China hivi karibuni alihudhuria kwenye ukumbi mmoja ambao kulikuwa na msanii ambaye ni Mtanzania ambaye alikuwa anapiga shoo.

Aunty Lulu amedai baada ya muziki kuanza kupigwa alianza kucheza na kukata mauno kiasi ya kwamba wanaume walianza kumtolea macho na usiku huo alipata wachumba watatu ambao wapo tayari kumuoa. Your email address will not be published. Phone Number. I am a hard working young woman Aspiring writer with dreams larger than life itself, always living by the principle that live today like there is no tomorrow.

Find out more or adjust your settings. This website uses cookies so that we can provide you with the best user experience possible. Cookie information is stored in your browser and performs functions such as recognising you when you return to our website and helping our team to understand which sections of the website you find most interesting and useful.

Strictly Necessary Cookie should be enabled at all times so that we can save your preferences for cookie settings.

If you disable this cookie, we will not be able to save your preferences.

Jitafutie Rafiki / Mchumba wa Kitanzania

This means that every time you visit this website you will need to enable or disable cookies again. Leave a Reply Cancel reply Your email address will not be published.

Aunty Lulu news. This website uses cookies to provide you with the best browsing experience. Privacy Overview This website uses cookies so that we can provide you with the best user experience possible.

Strictly Necessary Cookies Strictly Necessary Cookie should be enabled at all times so that we can save your preferences for cookie settings. Enable All Save Settings.Huu ni ukumbi kwa vijana Wakristo wa aina zote kutafuta marafiki na wachumba. Karibuni nyote. Umri wake : Umri wa anayemtafuta : Anatafuta : Mchumba Jinsia anayoitaka : Mvulana Anapenda kuwa na uhusiano na mtu mweye sifa zifuatazo Awe mwaminifu mkweli na mcha Mungu pia mfanyakazi yoyote ili mradi anajishughulisha wa dini ya Kikristo ikibidi awe ameokoka.

Asante Wasifu wake na vitu anavyopenda Mimi ni mrefu wa kias elimu ni IV nependa upendo wa dhati wenye ukwelikujali na kujijali Nchi anayoishi sasa : Tanzania Email : jline yahoo. Umri wake: Umri wa anayemtafuta: Anatafuta: Rafiki Jinsia anayoitaka: Mvulana Anapenda kuwa na uhusiano na mtu mweye sifa zifuatazo mcha mungu Wasifu wake na vitu anavyopenda mcha mungu Nchi anayoishi sasa: Tanzania Email: carrenjsph1 gmail. Umri wake: Umri wa anayemtafuta: Anatafuta: Rafiki Jinsia anayoitaka: Msichana Anapenda kuwa na uhusiano na mtu mweye sifa zifuatazo Elimu ya juu, mfanyakazi, mcheshi, jinsia yoyote, sibagui kabila wala rangi, mpenda maendeleo na mcha Mungu zaidi Wasifu wake na vitu anavyopenda Elimu ya chuo, ni mcha Mungunapenda kusoma biblia kuangalia tv na kusoma Nchi anayoishi sasa: Tanzania Email: joct gmail.

Umri wake: Umri wa anayemtafuta: Anatafuta: Mchumba Jinsia anayoitaka: Mvulana Anapenda kuwa na uhusiano na mtu mweye sifa zifuatazo natafuta mchumba ambaye anamcha Mungu hawe na mapenzi ya dhati, hawe mwaminifu, hawe ni mtu anayependa maendeleo Wasifu wake na vitu anavyopenda mimi ninafanyakazi kwenye company ya mtu binafasi ni Secretary elimu yangu ni kidato cha nne, nimeokoka nampenda Yesu, napenda kusoma bible, kusikiliza kwaya, kuangalia TV, kusoma vitabu Nchi anayoishi sasa: Tanzania Email: kokukuteta yahoo.

Naitwa Jose, natafuta mchumba kati ya miaka 24 na 29, umri wangu ni kati ya 30 na 35, tumia email hii lazjunior yahoo. Naitwa Stans Natafuta Msichana wa kuwa nae kimapenzi awe miaka kati ya 21 na 32 akivuka kidogo si mbaya awe mkristo akiwa RC safi zaidi japo sibagui.

Serious natafuta msichana wa kuoa, ambaye yupo serious na mwenye nia ya dhati kuingia kwenye maisha ya ndoa na kuanzisha familia kama tukiridhiana na baada ya kuchunguzana tabia. Nahitaji msichana anayejiamini na mwenye msimamo na si anayetania au kujaribu kwani sitaki kupotezeana muda. Nahitaji mtu wa kujenga nae familia si vinginevyo. Natafuta mchumba wa kuoa sio mpenzi. Awe na umri kati ya miaka 24 - Mkristo ambaye ni Mwadventista. Elimu minimum form six ila awe tayari kumwendeleza kwa elimu zaidi.

Mi nina miaka Aliye serious na anayempenda Mungu na mtiifu kwa amri zake. Wasiliana nami kwa email qq. Mimi ni kijana wa kikristo umri wangu miaka 33 Elimu yangu ni digrii ya kwanza ya sanaa. Natafuta mchumba mkristo Umri miaka 23 hadi 28 Elimu kuanzia kidato cha nne Awe na kazi au ajira ya kueleweka Mrefu wa wastani Rangi yoyote Kabila lolote Mimi naishi Morogoro Dada aliye tayari naomba tuwasiliane jhizza3 gmail.

Nahitaji Mchumba ambaye atakuwa mke wangu, nina miaka 26, Mrefu kiasi, maji ya kunde, sijawahi kuoa wala sina mtoto, situmii kilevi chochote na sina mpango wa kutumia maisha yangu yote, nina elimu ya chuo kikuu, kazi nitakuambia baada ya kuwasiliana.

Niko serious hivyo nawe uwe serious kama unatania samahani tusisumbuane. Mimi ni mpare halisi kwa hiyo awe tayari kupanda milima ya upare japo kwa sasa niko Arusha.

Sifa zake Msichana Awe mrefu kiasi kama mimi futi 4 na nusu hadi tano Awe mcha mungu Mtanzania Rangi yoyote ila asiwe mweusi kama mkaa, weupe wa mkorogo sitaki.

Awe hajawahi kuolewa Asiwe na mtoto Kabila lolote Awe na tabia njema Awe na elimu ya kidato cha nne na kuendelea Mchapa kazi Awe tayari kuwa na familia ya watoto wawili tu. Awe Mkristo Anitafute kwa email hii, mpareoriginal gmail. Naitwa John,miaka Natafuta mchumba mwenye umri ,mkristu,anayesoma sekondari au chuo Nahitaji tuwasiliane kupitia E-mail yangu: g. Naitwa Shime naishi Marekani,Mzaliwa wa Tanzania. Nahitaji mchumba ,nitakaye owa baadaye. Awe amemaliza chuo kikuu,kama mimi.

Anaweza akanitafuta tukawasilana kwanza kupitia E-mail yangu: g. NatAfuta mtu mzima anayejiheshimu na asiye tapeli tufanye yetu kwa kuheshimiana kabisa! Mimi nahitaji mapenzi tu kwa furaha yangu nina maisha yangu hainisukumi njaa hapa. Naitwa joviani justice naishi dar umri wangu ni 24age natafuta mpenzi toka dar awe mcha mungu mpenda maendeleo na sio tegemezi namba yangu ni Naitwa Barakaeli natoka Dar, natafuta mke wa kuoa mwenye maadili mema na hofu ya Mungu, anayependa maendeleo na kujituma.

Akiwa na elimu kama yangu sio vibaya yaani degree au chini ya hapo.Karibuni kwenye Wabongomeet Blog Jitafutie rafiki na mchumba hapa Wabongomeet Kwa wale wote ambao watapenda kuweka picha pamoja na info zao, tafadhali tuma kwa kupitia email wabongomeetinfo gmail.

Wednesday, August 6, Wachumba wa Kiume - Julai Jina langu:. Jinsia yangu:. Umri wangu:. Umri wake:. Kwa uhusiano kama:. Nchi unayoishi:. Umbo langu:. Mrefu, mnene kiasi. Kazi yangu:. Wa kutosha. Muonekano wangu:.

wachumba bongo

Kawaida Handsome. Dini yangu:. Dini yake:. Sichagui dini. Sigara mimi :. Sigara yeye :. Pombe mimi :. Mnywaji wa kiasi. Pombe yeye :. Anywe kiasi ama asinywe kabisa. Maelezo Zaidi:. Posted by wabongomeet at PM No comments:. Wednesday, July 23, Wachumba wa Kike Julai Wachumba Bongo. But you have to be careful not to hurt her while touching this part because it is also very soft and delicate, make sure you finger nails do not touch it.

Watu kadhaa wameafikia kwamba wana mahusiano kisa picha ambazo wakuwa wakipost mtandaoni popote wakiwa pamoja sehemu tofauti tofauti. About 60 Euro, 48 pounds, or 75 USD. Wabongomeet ni blog ya Kitanzania inayotoa mwanya kwa Watanzania mahali popote kujitafuta marafiki na hata wachumba ulimwenguni kote. Facebook is showing information to help you better understand the purpose of a Page. Hivi karibuni wanafunzi Wanaojulikana kwa jina la alice,wawiwa na mwingine ambaye jina lake halikupatikana mara mojaambao ni wanafunzi wa vyuo majina kapuni nchini kenya wameamua kuyaanika maungo yao kwa kupiga picha chafu na kuzieneza mtandaoni bila kufahamika lengo kubwa la kufanya hivo ni kitu gani Wambea wa mji tumezinyaka hizi picha na habari toka katika mtandao huo ambao wanafunzi hao.

MSANII nguli wa muziki wa kizazi kipya bongo, Diamond, amesema kuwa anafikiria kuimba nyimbo za taarabu baada ya kukosa mpinzani kwenye bongo fleva. Facebook gives people the power to share and makes the world more open and connected. Kama bado huna Mme au mke usiendelee kuishi na upweke jiunge na Wachumba Tanzania upate mwenza wa.

Wanaume wengi wanapofikia hatua ya kuoa si kwamba wanakurupuka tu na kuoa mwanamke yeyote mwenye sura nzuri, bali huchukua muda wao mwingi kuchunguza mambo mengi juu ya wake ambao wanadhani kwamba wanaweza kuwa pamoja kwa kipindi chote cha maisha.

Ndoa nyingi zinaingia kwenye migogoro kwa sababu ya mambo ya kukurupuka na kufanya haraka bila wahusika kufahamiana vizuri, hebu tuzi. Wachumba ambao wanaishi mbali mbali wanadhani kuingia katika ndoa haraka ni njia ya kumaliza umbali baina yao. Roho yake ilikubali Magreth na mwanawe kama kitu kimoja. Many Swahiliwood celebrities were there to support their fellow actors, actor Muhsin Awadhi Dr. Nilikuwa na imani ya kijana akichaguliwa mke basi hata ndoa ingejaa migogoro isiyoisha na pengine ikavunjika.

Wachumba Tanzania Kupitia mitandao ya kijamii ambako wamekuwa wakizongwa ni wachumba sugu wamejibizana kila mmoja anavyolichukulia suala la ndoa yao, huku Lulu akisema amekosa ndoa amepata pacha wake. Kwa ujumla sikujua ilikuwa ni mitihani ya Mungu kwani mimi ni miongoni mwa vijana waliokuwa wakicheka vijana waliochaguliwa wachumba na wazazi wao, hakuna kitendo nilichokichukia kama kuchaguliwa msichana na wazazi.

Ney ameyasema hayo kwenye Planet Bongo ya East Africa Radio, na kusema kwa sasa hayuko kwenye mahusiano yoyote, na suala la kuoa kwake ni suala zito, hivyo hawezi kukurupuka na kuchukua uamuzi wa kuoa.

wachumba bongo

Ana rafiki yake wa kiume Mbongo miaka 29 anafanya kaziā€¦. Erik Seman je na Facebooku. Wajane hao hawajaishia hapo kwani wiki mbili baada ya kifo cha staa huyo wa filamu za Bongo wako warembo, kwa nyakati tofauti, waliokwenda nyumbani kwa marehemu maeneo ya Vatican City Hotel, Sinza na kumkabili mama'ke wakimwambia wao walikuwa wachumba wa Kanumba.Josephine Hongera sana kwa hili Kweli umekuwa mmbunifu na kwa kuzingatia hali ya kiuchumi ya Watanzania tulio Natanguliza shukrani zangu binafsi na nakuomba kitu kimoja Hongera kwa kuanzisha.

Dada jose, do not entertain these types of people who do not know what they want! Karibuni kwenye Wabongomeet Blog Jitafutie rafiki na mchumba hapa Wabongomeet Kwa wale wote ambao watapenda kuweka picha pamoja na info zao, tafadhali tuma kwa kupitia email wabongomeetinfo gmail.

Saturday, January 17, Wabongo watafutao marafiki na wachumba. Kwa mara nyingine, watanzania popote duniani mnapewa nafasi katika kutafuta marafiki na hata wachumba popote duniani. Ukijaribu kuangalia sites za wengine unakuta huduma hii inalipiwa. Sisi watanzania tunajijua linapokuja suala la uchumi, lakini hii isiwe sababu ya watu kushindwa ku-network na wengine duniani. Blog hii bado changa, huwezi kulinganisha na wengine ambao walianza ku-blog mapema. Hata hivyo hali hii haiwezi kusababisha watu wakashindwa kuanza kutafuta marafiki na hata wachumba popote duniani.

Matusi hapa hayatavumiliwa hata kidogo. Watanzania kama watanzania tuna wajibu wa kulinda utamaduni wetu wa kuheshimiana. Kwa wale ambao watapenda kuweka picha zao hapa mnakaribishwa. Mnaweza kutuma hizo picha kwa kutumia baruapepe wabongomeetinfo gmail. Mnakaribishwa wote bila ya ubaguzi wa aina yoyote ili mradi tunatunziane heshima.

wachumba bongo

Posted by wabongomeet at AM. Anonymous January 18, at AM.


Category: edj

thoughts on “Wachumba bongo

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *